skoladagatal 2

mentor2

myndasafn 1

vefpostur 1

leyfi

Reykjavíkurmót grunnskólasveita fór fram mánudaginn 19. febrúar í húsnæði Taflfélags Reykjavíkur, en félagið heldur mótið í samstarfi við Skóla- og frístundasvið Reykjavíkurborgar. Skáksveit Ölduselsskóla tók að þessu sinni þátt í flokki 8.-10. bekkjar og var sveitin langyngst á mótinu. Engu að síður var það fljótlega ljóst að okkar menn hefðu talsverða yfirburði fram yfir hin liðin. Það kom engum á óvart enda hafa strákarnir allir æft skák af kappi frá því þeir voru í 1. bekk og sumir jafnvel lengur. Einungis skáksveit Laugalækjarskóla var líkleg til þess að veita Ölduselsskóla einhverja keppni á mótinu. Góður 3-1 sigur Ölduselsskóla á Laugalækjarskóla strax í annarri umferð lagði línurnar fyrir framhaldið og svo fór að okkar menn stóðu uppi sem öruggir sigurvegarar með 14 vinninga af 16. Laugalækjarskóli kom næstur með 11 vinninga og nágrannar okkar í Breiðholtsskóla voru í þriðja sæti með 5,5 vinning.

Liðsmenn skáksveitar Ölduselsskóla voru Óskar Víkingur Davíðsson 8. bekk, Stefán Orri Davíðsson 6. bekk, Baltasar Máni Wedholm Gunnarsson 7. bekk og Birgir Logi Steinþórsson 7. bekk. Liðsstjóri og þjálfari var Björn Ívar Karlsson.

Prenta | Netfang

Röskun á skólastarfi vegna óveðurs

roskun full banner

islenski faninn  pólski fáinn  breski fáinn  taelenski-faninn 93x67  Spain russneski     

Handbók um öryggi og velferð barna í grunnskólum

school bus

Göngum í skólann

gongumiskolann

Heilsueflandi Breiðholt


Capture