Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Alma Olsen

Dönskukennari á unglingastigi

Anna Jósephine Jack

Kennari í 1. bekk

Auður E. Ögmundsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Bergdís Heiða Eiríksdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Berglind Jack

Kennari í námsveri á unglingastigi.

Bergljót E. Ingvarsdóttir

Verk- og listgreinar: Myndmennt

Bryngeir Valdimarsson

Umsjónarkennari í 7. bekk

Brynhildur Steindórsdóttir

Umsjónarkennari 5. bekk

Brynhildur Veigarsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Casandra Caamic

Skólaliði

Dagbjört Hansdóttir

Verk- og listgreinar: Myndmennt

Dragana Milanovic

Skólaliði

Elín Guðfinna Thorarensen

Umsjónarkennari í 1. bekk

Elín Inga Stígsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Erla Dís Þórsdóttir

Skólaíþróttir

Erla Lind Þórisdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk

Eyjólfur Kolbeins

Skólaíþróttir

Fríða Kristjánsdóttir

Guðbrandur Gunnar Björnsson

Yfirmaður í mötuneyti

Guðríður Katrín Pétursdóttir

Kennari í 1. bekk

Guðrún Guðnadóttir

Kennari í 1. bekk

Heiðrún Ólöf Jónsdóttir

Kennari í íslenskuveri

Helga Jónasdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Ingibjörg Rósa Ólafsdóttir

Yfirmaður í eldhúsi

Ingólfur Kjartansson

Kennari á unglingastigi.  (Í leyfi skólaárið 2020-2021)

Jenny Laurence Pfeiffer

Tónmenntakennari

Jens Karl Ísfjörð

Umsjónarkennari í 9. bekk, kennari í stærðfræði og náttúrufræði í unglingadeild

Jensína Guðrún Hjaltadóttir

Umsjónarkennari í 7.bekk

Jóhanna Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk

Júlía Guðbjörnsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Júlíana Brynja Erlendsdóttir

Kennari í íslenskuveri

Verk- og listgreinar: Mótun

Kristbjörg Eva Heiðarsdóttir

Kristjana Vilhelmsdóttir

Skrifstofustjóri

Lilja Björk Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Linda Rós Guðmundsdóttir

Umsjónarmaður skóla

Magdalena Malecka

Málfríður Jóhannsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

María Ósk Steinþórsdóttir

Afleysingakennari

Nela Rajic

Starfsmaður í sundlaug

Nína María Gústavsdóttir

Verk- og listgreinar: Heimilisfræði

Ólafur Eiríkur Þórðarson

Umsjónarkennari í 10. bekk

Páll Hjálmur Hilmarsson

Verk- og listgreinar: Smíðar

Petra Eiríksdóttir

Verk- og listgreinar: Leiklist

Rafal Krzysztof Ziolkowski

Sundlaugarvörður

Rakel Linda Kristjánsdóttir

Kennari í námsveri á miðstigi

Rebekka Cordova

Umsjónarkennari í 5. bekk

Rut Indriðadóttir

Kennari í námsveri í unglingadeild

Salóme Huld Garðarsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Særún Lísa Birgisdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Sigrún Jónasdóttir

Umsjónarmaður á bókasafni

Sigurlaug Einarsdóttir

Skólaritari

Sigurveig Sigurdórsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Sólveig Guðmundsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Thelma Magnúsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Tinna Eyjólfsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk

Tinna Rut Hauksdóttir

Afleysingakennari

Unnur Eva Jónsdóttir

Verk- og listgreinar:  Textílmennt

Vala Rún Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk (Er í leyfi skólaárið 2020-2021)

Valborg Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Valdís Vera Einarsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Védís Árnadóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Þórey Björk Hjaltadóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Þórunn Ólafsdóttir

Skólaíþróttir – sundkennari

Þuríður Elfa Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk