Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Andri Magnús Eysteinsson

Umsjónarkennari í 7. bekk

Anna Jósephine Jack

Umsjónarkennari í 2. bekk

Ásdís Dögg Ómarsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk

Auður E. Ögmundsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Auður Valdimarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Bergdís Heiða Eiríksdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Berglind Jack

Kennari í námsveri á unglingastigi.

Bergljót E. Ingvarsdóttir

Verk- og listgreinar: Myndmennt

Björn Ívar Karlsson

Skákkennari

Bryngeir Valdimarsson

Umsjónarkennari í 5. bekk

Brynhildur Steindórsdóttir

Umsjónarkennari 6. bekk

Casandra Caamic

Skólaliði

Derya Kevioglu Oezdilek

Umsjónarkennari í 9. bekk og dönskukennari á unglingastigi

Dragana Milanovic

Skólaliði

Drífa Sigurðardóttir Viborg

Umsjónarkennari í 4. bekk

Elín Guðfinna Thorarensen

Umsjónarkennari í 1. bekk

Elín Inga Stígsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Erla Dís Þórsdóttir

Skólaíþróttir

Erla Lind Þórisdóttir

Í leyfi skólaárið 2021-2022

Erna Guðmundsdóttir

Heimilisfræðikennari

Eyjólfur Kolbeins

Skólaíþróttir

Fríða Kristjánsdóttir

Í leyfi skólaárið 2021-2022

Guðríður Katrín Pétursdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Guðrún Edda Haraldsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Heiðrún Ólöf Jónsdóttir

Kennari í íslenskuveri

Helga Jónasdóttir

Kennari í 7. bekk

Hua Zhang

Starfmaður í mötuneyti

Ingibjörg Rósa Ólafsdóttir

Yfirmaður í eldhúsi

Jenny Laurence Pfeiffer

Tónmenntakennari

Jens Karl Ísfjörð

Í leyfi skólaárið 2021-2022

Jensína Guðrún Hjaltadóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Jóhanna Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk

Júlía Guðbjörnsdóttir

Í leyfi skólaárið 2021-2022

Júlíana Brynja Erlendsdóttir

Kennari í íslenskuveri – Verk- og listgreinar: Mótun (Er í leyfi)

Karen Sturludóttir

Námsráðgjafi

Kolbrún Fríður Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Kristín Svanhildur Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Kristín Sveinsdóttir

Kennari í 5. bekk og stundakennari.

Kristjana Vilhelmsdóttir

Skrifstofustjóri

Linda Rós Guðmundsdóttir

Umsjónarmaður skóla

Magdalena Iwona Wiatrak

Skólaliði

Magdalena Malecka

Málfríður Jóhannsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

María Dögg Elvarsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Miriam Pena Reyes

Starfsmaður í mötuneyti

Ólafur Eiríkur Þórðarson

Umsjónarkennari í 8. bekk

Páll Hjálmur Hilmarsson

Verk- og listgreinar: Smíðar

Petra Eiríksdóttir

Verk- og listgreinar: Leiklist

Rafal Krzysztof Ziolkowski

Sundlaugarvörður

Rakel Linda Kristjánsdóttir

Kennari í námsveri á miðstigi

Rebekka Cordova

Umsjónarkennari í 6. bekk

Rut Indriðadóttir

Kennari í námsveri í unglingadeild

Salóme Huld Garðarsdóttir

Í leyfi skólaárið 2021-2022

Særún Lísa Birgisdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Sigrún Jónasdóttir

Umsjónarmaður á bókasafni

Sigurlaug Einarsdóttir

Skólaritari

Sigurveig Sigurdórsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Sólveig Guðmundsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Thelma Magnúsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Tinna Eyjólfsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk

Unnur Eva Jónsdóttir

Verk- og listgreinar:  Textílmennt

Unnur Sólveig Guðnadóttir

Stuðningsfulltrúi

Vala Rún Björnsdóttir

Í leyfi skólaárið 2021-2022

Valborg Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Valdís Vera Einarsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Védís Árnadóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Þórey Björk Hjaltadóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk

Þórunn Einarsdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Þórunn Elín Pétursdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk

Þórunn Ólafsdóttir

Skólaíþróttir – sundkennari

Þuríður Elfa Jónsdóttir

Myndmenntakennari